วันพุธที่ 21 กรกฎาคม 2564 เวลา 09.30 น. รองผู้อำนวยการสำนักบรรณสารสนเทศ นางสาวอัมพร อู่รัชตมาศ และนางสาวเพ็ญพรรณ จารุสาร ในฐานะที่ปรึกษาประชุมคณะทำงานดำเนินการจัดการความรู้ สำนักบรรณสารสนเทศ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2564 เข้าร่วมประชุม ครั้งที่ 2/2564 ในรูปแบบออนไลน์ ผ่าน Microsoft Teams โดยมี นางสาวภัทรภร พื้นพรหม เป็นประธาน การประชุมเพื่อพิจารณาเรื่องต่าง ๆ ดังนี้
- โครงการสัมมนาเรื่อง กลยุทธ์การส่งเสริมการใช้ห้องสมุด มสธ. โดยใช้ Facebook
- รายงานผลคณะทำงานดำเนินการจัดการความรู้ สำนักบรรณสารสนเทศ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2564
![](http://10.20.24.76/wp-content/uploads/2021/07/km-2564-meeting-ms-teams-02-2-1024x576.png)
![](http://10.20.24.76/wp-content/uploads/2021/07/km-2564-meeting-ms-teams-01-2-1024x555.png)